ఎంఐ స్మార్ట్ ఫోన్లపై రూ.8 వేల వరకు తగ్గింపు!

ఎంఐ స్మార్ట్ ఫోన్లపై రూ.8 వేల వరకు తగ్గింపు!

ప్రముఖ స్మార్ట్ ఫోన్ బ్రాండ్ షియోమీ తన నంబర్ వన్ ఎంఐ ఫ్యాన్ సేల్‌ను ప్రారంభించింది. ఈ సేల్‌లో భాగంగా స్మార్ట్ ఫోన్లు, ఎంఐ టీవీలు, ల్యాప్‌టాప్‌లపై భారీ తగ్గింపులను అందిస్తోంది. ఇప్పటికే ప్రారంభం అయిన ఈ సేల్ డిసెంబర్ 22వ తేదీ వరకు జరగనుంది.

స్మార్ట్ డివైస్‌లు, స్మార్ట్ బ్యాండ్లు, పవర్ బ్యాంకులు, స్మార్ట్ వాచ్‌లు, ట్రూవైర్‌లెస్ ఇయర్ ఫోన్స్, ట్రిమ్మర్లు, స్మార్ట్ ప్లగ్, ట్రిమ్మర్లు వంటి వాటిపై కూడా తగ్గింపు ధరలు లభించనున్నారు. రెడ్ మీ నోట్ 9, రెడ్ మీ 9, ఎంఐ 10 సిరీస్ స్మార్ట్ ఫోన్లు డిస్కౌంట్లో లభించనున్నాయి. వీటిపై దాదాపు రూ.8 వేల వరకు తగ్గింపును అందించారు.

స్మార్ట్ టీవీల విషయానికి వస్తే.. ఎంఐ ఎల్ఈడీ 4ఏ సిరీస్, ఎంఐ 4ఎక్స్ సిరీస్‌లపై భారీ డిస్కౌంట్లు లభించనున్నాయి. వీటిపై రూ.4 వేల వరకు తగ్గింపును అందించడం విశేషం. ఇక ల్యాప్ టాప్‌ల విషయానికి వస్తే.. వీటిపై రూ.9 వేల వరకు తగ్గింపు లభించనుంది. ఎంఐ నోట్ బుక్ 14, ఎంఐ నోట్ బుక్ 14 హారిజన్ ఎడిషన్లు తగ్గింపు ధరలకే అందుబాటులో ఉన్నాయి.

 

సేల్‌లో డిస్కౌంట్‌లో అందుబాటులో ఉన్న స్మార్ట్ ఫోన్లు ఇవే:
1. రెడ్ మీ నోట్ 9 ప్రో: రూ.13,999 నుంచి ప్రారంభం
2. రెడ్ మీ నోట్ 9 ప్రో మ్యాక్స్: రూ.16,999 నుంచి ప్రారంభం
3. రెడ్ మీ నోట్ 9: రూ.11,999 నుంచి ప్రారంభం
4. రెడ్ మీ 9ఐ: రూ.8,299 నుంచి ప్రారంభం
5. రెడ్ మీ 9ఏ: రూ.6,999 నుంచి ప్రారంభం
6. రెడ్ మీ 9 ప్రైమ్: రూ.9,999 నుంచి ప్రారంభం
7. ఎంఐ 10టీ: రూ.35,999 నుంచి ప్రారంభం
8. ఎంఐ 10టీ ప్రో: రూ.39,999 నుంచి ప్రారంభం

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *