గ్రీన్‌ ఛాలెంజ్‌లో పాల్గొన్న దేత్తడి హారిక…

తెలంగాణలో గ్రీన్ ఇండియా ఛాలెంజ్ కొనసాగుతోంది. రాజ్యసభ సభ్యులు జోగినిపల్లి సంతోష్ కుమార్ చేపట్టిన ఈ పర్యావరణహిత కార్యక్రమానికి విశేష స్పందన లభిస్తోంది. ఇందులో భాగంగా బిగ్ బాస్ షో 4 విజేత అభిజిత్ విసిరన గ్రీన్‌ ఛాలెంజ్‌ను స్వీకరించిన టాఫ్-5 కంటెస్టెంట్ దేత్తడి హారిక… సోమవారం జూబ్లీహిల్స్‌లోని పార్కులో మొక్కలు నాటింది. ఈ సందర్భంగా హారిక మాట్లాడుతూ గతంలో కూడా తాను గ్రీన్ ఇండియా ఛాలెంజ్‌లో పాల్గొన్నానని… రెండవ సారి కూడా పాల్గొనడం చాలా ఆనందంగా ఉందని తెలిపారు. పచ్చదనం పెంచడం సహా… వాతావరణ కాలుష్యం తగ్గించడం కోసం గ్రీన్ ఇండియా ఛాలెంజ్ కార్యక్రమాన్ని చేపట్టి ముందుకు తీసుకుపోతున్న ఎంపీ జోగినిపల్లి సంతోష్ కుమార్‌, గ్రీన్ ఛాలెంజ్‌ టీంకు అభినందనలు తెలిపారు. ఈ ఛాలెంజ్ ఇదే విధంగా ముందుకు కొనసాగాలని అందులో భాగంగా నా మిత్రుడు నటుడు నోయెల్ సేన్, బిగ్ బాస్ 2 ఫేం దీప్తి సునైనాలను గ్రీన్ ఇండియా ఛాలెంజ్ విసిరారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *