ఏపీకి నెక్ట్స్‌ సీఎం అంటూ ఎన్టీఆర్ ఫ్లెక్సీ..

ప్రకాశం జిల్లాలో ఎన్టీఆర్ ఫ్లెక్సీ హాట్ టాఫిక్‌గా మారింది. ఎర్రగొండపాలెంలో ఏర్పాటు చేసిన ఫ్లెక్సీలో ఎన్టీఆర్ ఏపీకి కాబోయే ముఖ్యమంత్రి అంటూ పేర్కొన్నారు. ఈ ఫ్లెక్సీలో కొందరు టీడీపీ నాయకుల ఫొటోలు కూడా ఉండడం ప్రస్తుతం జిల్లా టీడీపీలో చర్చనీయాంశంగా మారింది. దీన్ని బట్టి చూస్తే త్వరలో ఎన్టీఆర్ రాజకీయ అరంగేట్రం ఉండబోతుందా అనే సందేహం కలుగుతోంది. ఇప్పుడు ఈ ఫ్లెక్సీని ఎవరు ఏర్పాటు చేశారు… ఎందుకు చేశారన్నదానిపై రాష్ట్రవ్యాప్తంగా సర్వత్రా చర్చ జరుగుతోంది. ఇకపోతే… ఏపీ రాజకీయాల్లో జూనియర్ ఎన్టీఆర్ పేరు వినబడడం కొత్తేమీ కాదు. తెలుగు రాష్ట్రాల్లో టీడీపీకి పునర్వైభవం రావాలంటే ఎన్టీఆర్‌కు బాధ్యతలు అప్పగించాలని ఇప్పటికే అభిమానులు, తెలుగు తమ్ముళ్లు డిమాండ్ చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *